Fasahar Buga 3D

Ana iya amfani da samfur kamarda kunneinasamfurin, samfuri, ko sakin samfurin da aka gina don gwada ra'ayi ko tsari. ... Ana amfani da samfur gabaɗaya don kimanta sabon ƙira don haɓaka daidaito ta manazarta tsarin da masu amfani. Prototyping yana aiki don samar da ƙayyadaddun bayanai don ainihin, tsarin aiki maimakon na ka'ida.

 

Lokacin da kake da samfurin farko wanda ke buƙatar tacewa don samarwa. Injiniyoyin za su sake ƙirƙira samfurin ta amfani da software na 3D kuma su inganta kan ƙira dangane da bukatun samar da ku. Bayan haka, suna amfani da saurin samfur ko wasu hanyoyin yin samfuri don ƙirƙira da gwada samfuran zahiri.

 

Kuma samfuri suna da hanyar masana'antu galibi guda biyu, ɗaya CNC machined, wani kuma shineFasahar Buga 3D. Yau bari mu yi magana game da 3d printing.

 

Buga 3D, wanda kuma aka sani da masana'anta ƙari, hanya ce ta ƙirƙirar abu mai girma-da-Layer mai girma uku ta amfani da ƙirar kwamfuta. 3D bugu tsari ne na ƙari wanda aka gina yadudduka na kayan don ƙirƙirar ɓangaren 3D. ... A sakamakon haka, 3D bugu yana haifar da ƙarancin lalacewa. A wata hanya 3d bugu ya fi rahusa fiye da samfurin injinan CNC kuma yana iya adana ɗan lokaci na ci gaba.

 https://www.dtg-molding.com/professional-customized-rapid-prototyping-3d-plastic-artwork-product/

To mene ne riba da rashin amfani na 3D bugu?

Menene fa'idodin bugu na 3D?

Akwai fa'idodi guda biyar na bugu na 3D.

  • Ci gaba lokaci-zuwa kasuwa juyawa. Masu amfani suna son samfuran da ke aiki don salon rayuwarsu. ...
  • Ajiye farashin kayan aiki tare da buƙatu na 3D. ...
  • Rage sharar gida tare da masana'anta ƙari. ...
  • Inganta rayuwa, yanki na musamman a lokaci guda. ...
  • Ajiye nauyi tare da ƙira mai rikitarwa.

 

Menene Fursunoni na 3D Printing?

  • Kayayyaki masu iyaka. Yayin da 3D Printing zai iya ƙirƙirar abubuwa a cikin zaɓi na robobi da karafa da samuwan zaɓin albarkatun ƙasa ba ya ƙarewa. ...
  • Ƙuntataccen Girman Gina. ...
  • Bayan Gudanarwa. ...
  • Manyan Juzu'i. ...
  • Tsarin Sashe. ...
  • Rage Ayyukan Masana'antu. ...
  • Ƙirar Ƙira. ...
  • Batutuwan haƙƙin mallaka.

Lokacin aikawa: Nuwamba-25-2021

Haɗa

Ka Bamu Ihu
Idan kuna da fayil ɗin zane na 3D / 2D na iya ba da ma'anar mu, da fatan za a aika ta kai tsaye ta imel.
Samu Sabunta Imel