Fasahar EDM

Injin Fitar da Wutar Lantarki(ko EDM) hanya ce ta injuna da ake amfani da ita don injin duk wani kayan aiki da suka haɗa da ƙarfe mai wuya waɗanda ke da wahalar injin tare da dabarun gargajiya. ... Ana jagorantar kayan aikin yankan EDM tare da hanyar da ake so sosai kusa da aikin amma bai taɓa yanki ba.

EDM (2)

Injin Dillancin Lantarki, wanda za'a iya raba shi zuwa nau'ikan gama gari guda uku,
su ne:Farashin EDM, sinker EDM da rami hakowa EDM. Wanda aka kwatanta a sama ana kiransa sinker EDM. Hakanan an san shi da mutuwa nutsewa, nau'in rami EDM, ƙarar EDM, EDM na gargajiya, ko Ram EDM.

 

Mafi yawan amfani a cikinm masana'antashine Wire EDM, wanda kuma aka sani da EDM mai yanke waya, injin walƙiya, lalata tartsatsi, yankan EDM, yankan waya, ƙonewar waya da lalatawar waya. Kuma bambanci tsakanin waya EDM da EDM shine: EDM na al'ada ba zai iya samar da kusurwoyi masu kunkuntar ko mafi hadaddun alamu ba, yayin da za a iya yin EDM mai yanke waya. ... Tsarin yankan da ya fi dacewa yana ba da damar ƙarin hadaddun yanke. Na'urar EDM na waya tana da ikon yanke kauri na ƙarfe kusan inci 0.004.

Wayar EDM tana da tsada? Kudin sa na yanzu na kusan $6 fam, shine mafi girman farashi guda ɗaya da ke da alaƙa da amfani da fasahar WEDM. Da sauri na'ura ta warware waya, yawan kuɗin sarrafa injin ɗin.

 

A zamanin yau, Makino shine alamar jagorar duniya a cikin waya EDM, wanda zai iya ba ku saurin aiki da sauri da ingantaccen saman ƙasa har ma da mafi girman ɓangaren geometries.

Makino Machine Tool shine madaidaicin kayan aikin injin CNC wanda aka kafa a Japan ta Tsunezo Makino a cikin 1937. A yau, Kasuwancin Kayan Aikin Makin ya bazu ko'ina cikin duniya. Yana da sansanonin masana'antu ko cibiyoyin tallace-tallace a cikin Amurka, Turai da ƙasashen Asiya. A cikin 2009, Makino Machine Tool ya saka hannun jari a cikin sabuwar cibiyar R&D a Singapore don kasancewa da alhakin R&D na kayan sarrafa ƙananan-da tsakiyar kewayon waje na Japan.


Lokacin aikawa: Dec-09-2021

Haɗa

Ka Bamu Ihu
Idan kuna da fayil ɗin zane na 3D / 2D na iya ba da ma'anar mu, da fatan za a aika ta kai tsaye ta imel.
Samu Sabunta Imel