Blog

  • Menene fa'idodin amfani da ƙananan ƙofofi a cikin ƙirar allura?

    Menene fa'idodin amfani da ƙananan ƙofofi a cikin ƙirar allura?

    Siffa da girman ƙofofin a cikin gyare-gyaren allura suna da babban tasiri akan ingancin sassan filastik, don haka yawanci muna amfani da ƙananan ƙofofi a cikin ƙirar allura. 1) Ƙananan ƙofofi na iya ƙara yawan adadin kayan aiki ta hanyar. Akwai babban bambamcin matsi tsakanin kujeru biyu na karamar kofar, wanda...
    Kara karantawa
  • Me yasa sassan mold ke buƙatar kulawa da zafi?

    Me yasa sassan mold ke buƙatar kulawa da zafi?

    Abubuwan da ake amfani da su na zahiri da sinadarai na karafa da ake amfani da su ba su da ƙarfi sosai saboda yawan ƙazanta da ke cikin aikin hakar ma'adinai. Tsarin maganin zafi zai iya tsarkake su da kyau da kuma inganta tsabtar su, kuma fasahar maganin zafi na iya ƙarfafa ingancin su ...
    Kara karantawa
  • Menene buƙatu a cikin zaɓin kayan don ƙirar allura?

    Menene buƙatu a cikin zaɓin kayan don ƙirar allura?

    Zaɓin kayan don ƙirar allura kai tsaye yana ƙayyade ingancin ƙirar, don haka menene ainihin buƙatu a cikin zaɓin kayan? 1) Kyakkyawan aikin sarrafa injina Samar da sassan ƙirar allura, yawancin waɗanda aka kammala ta hanyar sarrafa injin. Yayi kyau...
    Kara karantawa
  • Aikace-aikace na overmolding allura mold a cikin sarrafa allura

    Aikace-aikace na overmolding allura mold a cikin sarrafa allura

    Ana amfani da tsarin overmolding gabaɗaya a cikin hanyoyin sarrafa allura sune na'urar gyare-gyaren allura mai launi biyu sau ɗaya, ko tare da injin sarrafa allura na gaba ɗaya ta amfani da gyare-gyaren allura na biyu; hardware kunshin roba gyare-gyaren gyare-gyare, hardware na'urorin haɗi i...
    Kara karantawa
  • Hankali gama gari na sana'a guda uku da kwatankwacin fa'ida a cikin samfuri

    Hankali gama gari na sana'a guda uku da kwatankwacin fa'ida a cikin samfuri

    A cikin sauƙi, samfuri samfuri ne na aiki don bincika bayyanar ko ma'anar tsarin ta hanyar yin ɗaya ko fiye da ƙira bisa ga zane ba tare da buɗe ƙirar ba. 1-CNC samfur samar CNC machining ne a halin yanzu mafi yadu amfani, kuma zai iya sarrafa produ ...
    Kara karantawa
  • Abubuwan da za a zaɓa da kuma amfani da masu gudu masu zafi don molds

    Abubuwan da za a zaɓa da kuma amfani da masu gudu masu zafi don molds

    Don ware ko rage gazawar da ake amfani da su gwargwadon yuwuwar, yakamata a lura da waɗannan abubuwan yayin zabar da amfani da tsarin mai saurin gudu. 1.The zabi na dumama Hanyar Hanyar dumama: ciki dumama bututun ƙarfe tsarin ne mafi hadaddun, da kudin ne mafi girma, da sassa ne d ...
    Kara karantawa
  • Tsarin gyare-gyare na TPU allura gyare-gyare

    Tsarin gyare-gyare na TPU allura gyare-gyare

    Tare da ci gaba da ci gaban tattalin arziki da ci gaba da ci gaban al'umma, ya samar da wadataccen kayan masarufi, samar da yanayi mai kyau don inganta rayuwar jama'a da neman rayuwa ta keɓancewa, ta haka yana haɓaka buƙatun kayan aiki ...
    Kara karantawa
  • Menene buƙatun don zayyana kauri na bangon sassan filastik?

    Menene buƙatun don zayyana kauri na bangon sassan filastik?

    Kaurin bangon sassan filastik yana da tasiri mai girma akan inganci. Lokacin da kaurin bango ya yi ƙanƙara, juriya na kwarara yana da girma, kuma yana da wahala ga manyan ɓangarorin filastik masu rikitarwa don cika rami. Girman kauri na bangon sassan filastik ya kamata su hadu da wadannan ...
    Kara karantawa
  • Nawa kuka sani game da polyamide-6?

    Nawa kuka sani game da polyamide-6?

    Nailan ya kasance yana tattaunawa da kowa koyaushe. Kwanan nan, yawancin abokan ciniki na DTG suna amfani da PA-6 a cikin samfuran su. Don haka muna so muyi magana game da aiki da aikace-aikacen PA-6 a yau. Gabatarwa zuwa PA-6 Polyamide (PA) yawanci ana kiransa nailan, wanda shine nau'in sarkar hetero-chain wanda ke dauke da rukunin amide (-NH ...
    Kara karantawa
  • Amfanin siliki gyare-gyaren tsari

    Amfanin siliki gyare-gyaren tsari

    Silicone gyare-gyaren ka'ida: Na farko, samfurin ɓangaren samfurin ana sarrafa shi ta hanyar 3D bugu ko CNC, kuma ana amfani da kayan albarkatun ruwa na silicone don haɗawa da PU, resin polyurethane, resin epoxy, PU mai haske, POM-like, roba. -kamar, PA-kamar, PE-kamar, ABS da sauran kayan a ...
    Kara karantawa
  • TPE albarkatun kasa allura gyare-gyaren tsari bukatun

    TPE albarkatun kasa allura gyare-gyaren tsari bukatun

    TPE albarkatun kasa shine samfurin muhalli, mara guba da aminci, tare da nau'in taurin (0-95A), kyakkyawan launi, taɓawa mai laushi, juriya na yanayi, juriya ga gajiya da zafi mai zafi, kyakkyawan aikin sarrafawa, babu buƙatar Vulcanized. kuma ana iya sake yin fa'ida don rage c...
    Kara karantawa
  • Menene tsarin gyare-gyaren allura na INS da ake amfani da shi a filin mota?

    Menene tsarin gyare-gyaren allura na INS da ake amfani da shi a filin mota?

    Kasuwancin motoci yana canzawa koyaushe, kuma ta hanyar gabatar da sababbi koyaushe ne kawai za mu iya zama marasa nasara. Ingantacciyar ƙwararrun ɗan adam da jin daɗin tuƙi koyaushe masana'antun mota suna bin diddigin su, kuma mafi kyawun ji ya fito ne daga ƙirar ciki da kayan. Akwai kuma...
    Kara karantawa

Haɗa

Ka Bamu Ihu
Idan kuna da fayil ɗin zane na 3D / 2D na iya ba da ma'anar mu, da fatan za a aika ta kai tsaye ta imel.
Samu Sabunta Imel